GUILD BLOOD ANH HÙNG
GUILD BLOOD ANH HÙNG
GUILD BLOOD ANH HÙNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CÙNG NHAU HỢP TÁC ĐỂ CÙNG NHAU TIẾN BỘ

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Kinh nghiệm đánh boss
Kinh nghiệm đấu giá EmptyFri Oct 22, 2010 6:05 pm by durak

» Avartar trong 4rum
Kinh nghiệm đấu giá EmptySat Jan 30, 2010 1:43 am by nick

» Diễn đàn Guild
Kinh nghiệm đấu giá EmptyWed Dec 09, 2009 6:54 pm by ___

» Kinh nghiệm đấu giá
Kinh nghiệm đấu giá EmptyWed Dec 09, 2009 6:51 pm by ___

» Theme of 4rum
Kinh nghiệm đấu giá EmptyMon Sep 21, 2009 12:00 pm by Rock

» Kinh nghiện khi chơi
Kinh nghiệm đấu giá EmptySun Sep 20, 2009 5:57 pm by hacker_computer

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Top posters
hacker_computer
Kinh nghiệm đấu giá Vote_lcapKinh nghiệm đấu giá Voting_barKinh nghiệm đấu giá Vote_rcap 
Rock
Kinh nghiệm đấu giá Vote_lcapKinh nghiệm đấu giá Voting_barKinh nghiệm đấu giá Vote_rcap 
___
nobitavn
TieuCai
v0jun
truonghg
nick
durak

Kinh nghiệm đấu giá

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nobitavn

Kinh nghiệm đấu giá Empty
Bài gửiTiêu đề: Kinh nghiệm đấu giá   Kinh nghiệm đấu giá EmptyMon Sep 21, 2009 5:25 pm

Cách đấu giá của tui nè:

1.Xác định đối tượng ks: khi có 1 kẻ đặt tiền trước bạn thì cần phải vô phần thống kê xem đối thủ có nhiêu tiền trong người nếu quá nhìu so với mình thì có lẽ ko nên tham solo 1vs1 vì đối đấu ép giá nhau sẽ mất rất nhiều tiền mà khả năng đc đồ lại thấp hơn đối thủ. Mình có 1 mẹo nhỏ khi gặp tình thế này là khi rất ngắn gửi cho đối phương 1 thông điệp bất kỳ VD "bạn đang online hả" nếu nó ko trả lời thì sợ chi mà ko ép.

2.Nếu món đồ thuộc dạng khủng so với level thì chắc chắn sẽ có kẻ đặt tiền. Nên chờ cho tụi nó ks nhau rồi mới nhảy vô sau, vô sớm thì mất tiền oan ko đc gì, vô muộn hết phiên vẫn còn tiền. Đây là 2 trường hợp xui xẻo nhưng trường hợp 2 rõ ràng vẫn đỡ hơn 1 đúng ko nào.

3.Khi đấu giá chịu khó mở nhìu tab lên 1 cái chỉ ấn lọc, 1 cái sẵn sàng phi đồ láy tiền,... nói chung cứ thấy tiện thì mở hết lên.

4.Khi phán đoán đc có người đang chất tiền lên đè mình nếu đập đc thì nên cho nó 1 phát. Vd 2 người đè nhau liên tiếp mình đè xong nó chờ mấy s cho nó có time chất tiền rồi bum luôn.
Nên mở thêm 1 acc phụ để khi rất ngắn cho con này đánh bạn như vậy chỉ người dưới võ đài mới đánh đc còn người khác ko thách đấu đc. Làm như vậy để khi cho tiền lên an toàn hơn và mình dùng cách này từ lúc mới chơi cho đến h chưa bị ban.

Ai thấy sai sót hay bổ sung gì thì bảo nhé.
hacker_computer
Admin
hacker_computer

Bài gửiTiêu đề: Re: Kinh nghiệm đấu giá   Kinh nghiệm đấu giá EmptyMon Sep 21, 2009 10:29 pm

Hôm nay làm theo cách đó
Thằng đấy nó bảo em bị dở người nhưng nó lại k để ý thấy em đè đồ vật của nó
thế là em ăn ngon
sướng wa
thank bài viết của nobitavn nha!
lol! lol! lol! affraid Laughing
https://guildblood.forumvi.net
TieuCai

TieuCai

Bài gửiTiêu đề: Re: Kinh nghiệm đấu giá   Kinh nghiệm đấu giá EmptySun Nov 22, 2009 10:02 pm

3 phần đầu tớ ko ý kiến gì cả king , còn phần 4 thì nếu thấy rất ngắn, sợ bị người khác bem mất tiền khi đấu giá ở thời gian này , bạn có thể nhờ người cùng guild đánh mình một phát, 1h sau người khác mới đánh đc bạn. Đó cũng là cách mình hay dùng để training, thám hiểm cho đỡ bị mất tiền, 1h thì làm đc rất nhiều việc. study

Hôm nay tớ cũng dùng theo cách của nobita, chỉ mỗi tội xong vụ này nghèo trông thấy pale
___

Bài gửiTiêu đề: Re: Kinh nghiệm đấu giá   Kinh nghiệm đấu giá EmptyWed Dec 09, 2009 6:51 pm

day la kinh nghiem dau gia cua em:
bat dong ho trong may tinh len
ket hop voi dong ho trong gladiatus(muon chinh xac, xem tin nhan cua minh va chinh lai dong ho)
doi den giay thu 25 trong dong ho, dat 1 phat
neu dung phut, thang luon
neu sai phut, co thang khac de` cua minh, doi den giay thu 25 cua phut tiep theo va dat lai, cu the cho den khi minh an dc thi thoi
muon co nhieu tien tich tru~:
danh dungeon
mua do o trung tam dau gia:nhan,bua ho menh, co so ruby.40

Chi Can GIA TRI CUA TUI DEO TREN VAI khoang 600k thi` khong so thang nao an dc dau gia cua ban
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kinh nghiệm đấu giá   Kinh nghiệm đấu giá Empty

Kinh nghiệm đấu giá
Trang 1 trong tổng số 1 trang